>> ข้อมูลงานของปี 2560 ดูได้ที่นี่ <<
องค์การบริหารส่วนตำบลไทยสามัคคี ตำบลไทยสามัคคี อำเภอวังน้ำเขียว จังหวัดนครราชสีมา ขอเชิญเที่ยวชมงานเบญจมาศบานในม่านหมอก โดยปีนี้จัดขึ้นระหว่างวันที่ 12-15 กุมภาพันธ์ 2559 ที่บริเวณที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลไทยสามัคคี
ในงานจะได้พบกับการจัดแสดงดอกไม้เมืองหนาวหลายสายพันธุ์ โดยมีไฮไลท์คือดอกเบญจมาศ นอกจากนี้ยังมีกิจกรรมการออกร้าน จำหน่ายสินค้า OTOP จำหน่ายผักปลอดสาร และชมนิทรรศการ
![บรรยากาศงานเบญจมาศบานในม่านหมอกปีก่อน](https://i0.wp.com/wekorat.com/wp-content/uploads/2016/02/1456560_391908680977900_5313900246613735460_n-600x451.jpg?resize=600%2C451)